• head_banner_01

Labarai

Microfiber vs. Cotton

Yayin da auduga fiber ne na halitta, ana yin microfiber daga kayan roba, yawanci gauraya polyester-nailan.Microfiber yana da kyau sosai - kamar 1/100th diamita na gashin ɗan adam - kuma kusan kashi ɗaya bisa uku na diamita na fiber auduga.

Auduga yana da numfashi, mai laushi wanda ba zai toshe saman ba kuma ba shi da tsada sosai don siye.Abin takaici, tana da illoli da yawa: Yana tura datti da tarkace maimakon tsince shi, kuma an yi shi da kayan halitta masu iya ɗaukar wari ko ƙwayoyin cuta.Hakanan yana buƙatar lokacin hutu don tarwatsa man auduga, yana bushewa a hankali kuma ya bar baya.

Microfiber yana ɗaukar nauyi sosai (zai iya ɗaukar nauyinsa har sau bakwai a cikin ruwa), yana sa ya zama mai tasiri sosai wajen ɗauka da cire ƙasa daga saman.Hakanan yana da tsawon rayuwa idan aka yi amfani da shi yadda ya kamata da kiyaye shi, kuma ba shi da lint.Microfiber yana da ƴan iyakoki kaɗan kawai - ya zo tare da farashi mafi girma na gaba fiye da auduga, kuma yana buƙatar wanki na musamman.

Amma masana tsaftacewa sun ce, idan aka kwatanta gefe-gefe, microfiber ya fi auduga a fili.Don haka me yasa masu amfani da yawa ke ci gaba da manne wa auduga?

"Mutane suna jure wa canji," in ji Darrel Hicks, mashawarcin masana'antu kuma marubucinRigakafin Kamuwa ga Dummies."Ba zan iya yarda da cewa har yanzu mutane suna riƙe da auduga a matsayin samfuri mai yuwuwa lokacin da kawai bai tsaya ga microfiber ba."


Lokacin aikawa: Janairu-19-2022